Với tinh thần
“Đổi mới - Dân chủ - Đoàn kết - Phát triển” vì sự nghiệp công nghiêp hoá, hiện đại hóa đất nước, vì mục tiêu dân giàu, nước mạnh, công bằng, dân chủ, văn minh, vì sự phát triển của Công đoàn thị xã Kỳ Anh nói chung và CĐCS Trường MN Kỳ Liên. Đại hội rất vinh dự được đón đồng chí Nguyễn Thị Thắm Phó chủ tịch liên đoàn lao động thị xã Kỳ Anh, cô giáo Nguyễn Thị Tường Vân - Phó trưởng Phòng Giáo dục và Đào tạo thị xã Kỳ Anh, Cô giáo Trần Thị Thu Huyền - Chuyên viên Phòng Giáo dục và Đào tạo thị xã Kỳ Anh phụ trách bậc học, Ban liên lạc hội cha mẹ học sinh năm học 2022-2023 đến dự và phát biểu ý kiến chỉ đạo.
Tại đại hội với tinh thần trách nhiệm cao các đoàn viên đã tích cực thảo luận, tham gia nhiều ý kiến và nhất trí thông qua báo cáo của BCH Công đoàn trường MN Kỳ Liên, nhiệm kỳ 2017 - 2022, đề ra phương hướng, nhiệm vụ của Công đoàn nhiệm kỳ 2023-2028.
Đại hội đã bầu BCH Công đoàn cơ sở nhiệm kỳ 2023 - 2028 và đoàn đại biểu đi dự Đại hội LĐLĐ thị xã Kỳ Anh gồm những đồng chí có đủ tiêu chuẩn, phẩm chất tiêu biểu cho đoàn viên, người lao động. Đại hội đã biểu quyết thông qua Nghị quyết Đại hội Công đoàn trường MN Kỳ Liên nhiệm kỳ 2023- 2028. Với những kết quả trên, đại hội Công đoàn trường MN Kỳ Liên đã thành công tốt đẹp.
Một số hình ảnh tại Đại hội
![z4154209625162 1d7b2ff4c4e1a42335eb4dc1620e9cb8](/uploads/news/2023_03/z4154209625162_1d7b2ff4c4e1a42335eb4dc1620e9cb8.jpg)
![z4154209626196 4f8c61df0735ef08ba8d0d4ae0d80044](/uploads/news/2023_03/z4154209626196_4f8c61df0735ef08ba8d0d4ae0d80044.jpg)
![z4154209622050 79c62703e721798d132bda11bb4b7a11](/uploads/news/2023_03/z4154209622050_79c62703e721798d132bda11bb4b7a11.jpg)
![z4154209643362 daa13afd810a7a5055aa3436f54ec077](/uploads/news/2023_03/z4154209643362_daa13afd810a7a5055aa3436f54ec077.jpg)
![z4154209634388 bc09c70395bef1057660f10e6e568d05](/uploads/news/2023_03/z4154209634388_bc09c70395bef1057660f10e6e568d05.jpg)
![z4154209617200 22218a60ebfb5f82183b3f3a96fc1862](/uploads/news/2023_03/z4154209617200_22218a60ebfb5f82183b3f3a96fc1862.jpg)
![z4154209621959 503fa7e743242b29e3eeb4318d7045d7](/uploads/news/2023_03/z4154209621959_503fa7e743242b29e3eeb4318d7045d7.jpg)
![z4154209640110 233d13952047cbe88de20f1e94767a3f](/uploads/news/2023_03/z4154209640110_233d13952047cbe88de20f1e94767a3f.jpg)
![z4154209641353 ea9df24958e7548704d675a310d13c88](/uploads/news/2023_03/z4154209641353_ea9df24958e7548704d675a310d13c88.jpg)
![z4154209637970 97db3ab118dc135ca1ad1ccadc291c49](/uploads/news/2023_03/z4154209637970_97db3ab118dc135ca1ad1ccadc291c49.jpg)
![z4154209645990 f6b2595d9583b8a2b11d4c1e3b304e88](/uploads/news/2023_03/z4154209645990_f6b2595d9583b8a2b11d4c1e3b304e88.jpg)
![z4154209615930 461b74646d503c4117ad9bb17e7388f3](/uploads/news/2023_03/z4154209615930_461b74646d503c4117ad9bb17e7388f3.jpg)
Đăng ký thành viên